மஇகாவை யாரும் அழித்து விட முடியாது

மஇகாவை யாரும் அழித்து விட முடியாது

மஇகாவை யாரும் அழித்து விட முடியாது

 

ம இகாவின் 72-வது பொதுப் பேரவையில், இந்திய சமுதாயதின் தாய்க்கட்சியாக விளங்கும்  மஇகாவை ஒருபோதும் எவராலும் அழித்து விட முடியாது என தனதுரையில் தேசிய தலைவர் மாண்புமிகு செனட்டர் தான் ஶ்ரீ டத்தோ ஶ்ரீ ச.விக்னேஸ்வரன் அவர்கள் தெரிவித்தார். மஇகா பல சாதனைகளையும் சோதனைகளையும் கண்ட அனுபவமிக்க கட்சியென்பது வரலாற்று உண்மையாகும். அப்படியிருக்க இக்கட்சியை அழிக்க நினைப்பவர்களின் கனவு “விழலுக்கு இரைத்த நீர் போல” தான் என்று சூழுரைத்தார். 

14-வது பொதுத் தேர்தலுக்குப் பிறகு ம.இ.காவிற்கு தேவை ஒரு புதியப் பரிணாமம். ஆதலால் கட்சியில் உறுமாற்றத்திற்கும் உறுப்பினர்களின் வளர்ச்சிக்கும் மட்டுமே இனி நாங்கள்  செயல்படுவோம் என தெரிவித்தார்பாகவே கட்சி உறுப்பினர்கள் யாவரும் சகோதரதுவத்தை வழுபடுத்தி கட்சியின் உறுமாற்றத்திற்கும் சுய முன்னேற்றதிற்கும் பாடுபட வேண்டும் என தெரிவித்தார்.